Lớp 9/3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9/3

Trường Hậu Giang

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
!@#$%^&*(
Học Sinh Cá Biệt
Học Sinh Cá Biệt
!@#$%^&*(

Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)   Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) EmptyTue Jan 17, 2012 9:51 pm

Hic ,giờ như bị nghiện ý các bạn ạTớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) 050. Càng ngày tớ càng rất thích làm chuyện ấy, làm ít nhất một ngày 3 lần mới đủ lượng..Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Hamham Nếu như vì một lý do nào đó không thể làm được thì bức bối kinh khủng, không thể tập trung vào việc gì được, kể cả ngủ cũng không ngon nữaTớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) 015. Với tớ chuyện ấy rất cần thiết, lúc nhỏ vì chưa hiểu nên không quan tâm, từ ngày biết yêu thì cứ như là làm suốt... Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) FullKhi làm chuyện ấy, điều quan trọng phải có được một "cái ấy" hợp với mình... Với tớ thì tớ thích thân dài, mình to, đầu nhỏ và thon, lông mềm muợt... Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Love2 Đương nhiên không phải loại ấy dễ có đâu nhé, tớ là tớ tìm mãi mới ra đấy, nên quí lắm, ráng giữ gìn cho riêng mình thôiTớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) 04. Mà cái này các bạn không nên cho mượn hay sài lung tung nhé, dễ lây bệnh truyền nhiễm lắm đấy. Tớ thì thích làm chuyện ấy suốt ngày, nhưng đặc biệt là sau khi tắm, cho nên lần nào tắm xong thể nào tớ cũng cố làm phát cho nó sảng khoáiTớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Tungtung. Trước hết cầm cái ấy lên, xịt một ít dung dịch vào (không có dung dịch thì hỏng bét, khô khốc, chẳng mùi vị gì rất chán), rồi đưa vào trong… Phải làm thật nhẹ nhàng và cẩn thận nhé, mới đầu nên cọ cọ phía ngoài thôi, sau đó mới đưa sâu vào, thật nhịp nhàng, thật đều, lên rồi lại xuống, xoay tròn nữa, như thế mới thích... Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) HoaĐừng quên lưỡi đấy, quan trọng lắm. (Lưu ý, nên vừa làm vừa soi gương mới thú) Cứ thế cho đến khi nào thấy bọt trắng xùi ra là coi như xong rồi, rửa sạch ngayTớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Foyourinfo. Mà đừng có dại nuốt nó vào bụng nhé, không tốt tí nào (ngày xưa tớ cũng có vài lần nuốt vào, xong cứ tưởng tượng mình sắp chết ý) Phải làm ít nhất là 3 phút, vì theo nghiên cứu, làm chuyện ấy trên 3 phút mỗi lần sẽ giảm được stress và phòng ngừa được vô số các bệnh khácTớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Tt1. Vì thế tớ đánh răng một ngày 3 lần, có hôm đến…6 lần ấy chứ. Thật là sảng khoái !!!Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Ex10
http://www.xme.vn/profile/SatKiem
PkanTom○X•Knight
Lớp Phó Lao Động
Lớp Phó Lao Động
PkanTom○X•Knight

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)   Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) EmptyWed Jan 18, 2012 8:11 pm

Đọc tới khúc ra bọt là đoán được r` =]]
3 lần/ ngày thì cũng gê gê =;
https://www.youtube.com/watch?v=iuonbvrbGtg
luongvacu
Học Sinh Cá Biệt
Học Sinh Cá Biệt
luongvacu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)   Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) EmptyThu Jan 19, 2012 1:56 pm

ua ai da
!@#$%^&*(
Học Sinh Cá Biệt
Học Sinh Cá Biệt
!@#$%^&*(

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)   Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) EmptyFri Jan 20, 2012 2:08 pm

luongvacu đã viết:
ua ai da

Chú không biết anh à, chán thế Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) 059

http://www.xme.vn/profile/SatKiem
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)   Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) EmptySat Jan 21, 2012 7:49 pm

!@#$%^&*( đã viết:
luongvacu đã viết:
ua ai da

Chú không biết anh à, chán thế Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) 059

Có cần dò IP máy tính để kiếm ko =))
https://lop9a3.forum-viet.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)   Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) EmptySat Jan 21, 2012 7:49 pm

PkanTom○X•Knight đã viết:
Đọc tới khúc ra bọt là đoán được r` =]]
3 lần/ ngày thì cũng gê gê =;

Lộn rồi thím đánh răng mà :-ss
Mình cũng bị lừa
https://lop9a3.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)   Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot) Empty

Tớ thích làm chuyện ấy...!!! (Cực hot)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Club Bóng Chuyền Thành Lập